ขอแจ้งยกเลิกสิทธิประโยชน์เพื่อรับรหัสย้ายค่าย dtac

กระทู้คำถาม
จะย้ายออกสองเบอร์ ติดทั้งสองเบอร์เลย

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
[Update 08/11/2021 เวลา 19:49 น.] ค่ะ =>> moonstarได้รับข้อมูลทางหลังไมค์พร้อมมีการติดต่อกลับแต่ไม่สามารถติดต่อได้ อย่างไรสามารถแจ้งหมายเลสำรองที่สะดวกให้ติดต่อเข้ามาทางหลังไมค์ได้อีกครั้งนะคะ

moonstarสวัสดีค่ะ คุณ"7r1ck8o7"  รบกวนแจ้งหมายเลขที่ใช้งาน / ชื่อ-สกุล ผู้จดทะเบียน พร้อมแนบ Link กระทู้นี้มาทางหลังไมค์ [Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้ สักนิดนะคะ น้องฟ้าช่วยตรวจสอบข้อมูลให้ค่ะ

^^✌ ล้างมือให้สะอาด กินร้อน ช้อนเรา ลดความเสี่ยงต่อไวรัส COVID-19 และ อย่าลืมสวมหน้ากากอนามัยทุกครั้งที่ออกจากบ้านนะคะ ✌^^
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่