ทำไงดีคะ เมื่อแฟนไม่มั่นใจว่าเราท้องลูกใครกันแน่ ?????

กระทู้คำถาม
สวัสดีคะ เรามีเรื่องไม่สบายใจจะมาปรึกษาคะ
คือเราเลิกกับแฟนมา1 ปี แต่ยังไม่ได้ตัดขาดกัน ยังอยู่บ้านเดียวกัน ทำเหมือนตอนคบทุกอย่าง แต่ตอนนี้เราตั้งท้องได้ 1 เดือนคะ ประจำเดือนมาล่าสุดวันที่ 27 กันยาคะ แต่วันที่ 10 กันยาเราไปมีอะไรกับคนอื่น แค่ครั้งเดียวคะ แต่หลังจากที่มีอะไรกับคนนั้นประจำเดือนมาปกติคะ และกลับมาอยู่กับแฟนเก่าตลอด ไม่เคยไปมีอะไรกับคนนั้นหรือใครอีกเลย จนเดือนตุลา ประจำเดือนขาดคะ เลยตรวจดู คือท้องคะ อยากทราบว่าลูกในท้องคือลูกเรากับแฟนเก่าใช่มั้ยคะ เป็นไปได้ที่เป็นลูกของคนนั้น ถ้าเกิดว่าเป็นลูกของคนนั้น เราคงท้องตั้งแต่กันยาใช่มั้ยคะ และประจำเดือน เดือนกันยา จะไม่มาอีกใช่มั้ยคะ สอบถามผู้รู้หน่อยค่า
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่