J&T ขึ้นว่าพัสดุตกค้างทำไงดี!!

กระทู้คำถาม
ตามหัวกระทู้เลยค่ะ ขึ้นว่าพัสดุตกค้างตั้งแต่เมื่อวานคืออะไรคะ มาถึงสาขาตั้งแต่แปดโมงเช้า พอหกโมงเย็นขึ้นว่าพัสดุตกค้าง คือมาถึงสาขาแล้วไม่ยอมนำจ่ายหรอ 2 ชิ้นเลยค่ะ ปกติใช้บริการj&tบ่อยมากพนักส่งของพูดจาไพเราะแต่หลังมาๆส่งช้าบ้างส่งมั่วบ้างทั้งๆที่พัสดุมาถึงสาขาแล้วยังส่งไปที่อำเภออื่นอีก เป็นแบบนี้ต้องทำยังไงคะ?
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่