เข้าแอพที่เป็นการเล่นวิดีโอแล้วจอเป็นสีขาวดำ Xiaomi

สอบถามหน่อยค่ะ เราใช้Xiaomi Mi 10T pro ก่อนหน้านี้ไม่มีปัญหาอะไร จนมาอัพ MIUI Glabal 12 และเมื่อวานมีอัพเดท Android System WebView ไปพอมันเราอัพเดท อีกวันเข้าแอพพวกYoutube หรือแอพที่เล่นเกี่ยวกับวิดีโอ คือจอขาวดำหมด ขนาด Discord ยังเป็น ใครมีวิธีแก้ไหมคะ? ไม่เกี่ยวกับโหมดมืดหรือโหมดกลางคืนอะไรเลยนะคะเราไม่ได้เปิดใช้งานมัน
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่