ขอมีเซ็กกับแฟน

กระทู้คำถาม
สวัสดีครับ ผมอายุ23ปี ผมมีแฟนอายุ17ปี เราทั้งคู่เป็นคู่เกย์ เราเจอกันทางเฟสบุ๊ค คุยกันประมาน1เดือนถึงจะได้เจอตัวกันครั้งแรก พอเจอกันผมเปิดโรงแรมไว้5คืน เพราะยังไม่กล้าพามาที่บ้าน วันแรกที่อยู่ด้วยกันเรา2คนมีเซ็กกันตลอดเรียกว่า2ชั่วโมงต่อ1ครั้งเลยก็ว่าได้ และวันต่อๆไปเราก็มีเซ็กด้วยกัน จนผ่านมาผมพาแฟนมาที่บ้าน ที่บ้านก็ต้อนรับอย่างดี มีห้องแยกส่วนตัวให้ แต่ผมขอมีอะไรกับแฟน แฟนผมไม่เคยอีกเลยหลัฃจากนั้นเป็นต้นมา ทุกครั้งที่ขอมีเซ็กด้วยเขาจะปฎิเสธทุกครั้ง จนผมเริ่มรู้สึกว่า ผมต้องซื้อกินหรือผมต้องมีอะไรกับใคร ในเมื่อกับแฟนผมมีไม่ได้ ผมต้องทำไงดีครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่