คิดยังไงกับคนที่ cover ลิซ่า จนเหมือนเกินไป

ในฐานะบลิ้งคนนึง อยากถามทุกคนว่าคิดยังไงกับการที่มีคน cover ลิซ่า จนเหมือนทุกอย่าง องค์ประกอบMV เสื้อผ้าหน้าผม 
ทำไมเรารู้สึกว่าไม่ได้สนับสนุนน้องทางตรง แต่หากินกับน้องมากกว่า เอาคลิปลงYouTube คนดูเป็นล้าน รายได้เข้ากระเป๋าตัวเอง
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 2
ในฐานะแฟนคลับจริงๆนะ
เราดีใจที่มีคนโคฟน้องเยอะ แล้วยิ่งถ้ามันสร้างรายได้ให้เค้าด้วยเราก็ยินดีนะ ช่วยๆกันทำมาหากิน
เหมือนตอนลูกชิ้นยืนกินหรืออะไร ที่พอช่วยชาวบ้านได้ เรายิ่งภูมิใจ

เราไม่โอเครแค่พวกหากินกับน้องแล้วแซะน้องลับหลังแบบช่อง ทด.อ่ะ แบบนี้ไม่โอรเคร
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่