ใครเคยมีเส้นเลือดแข็งๆที่องคชาติบ้าง

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อเลยครับ คือผมก็ลองจับๆอวัยวะเพศเล่นแหละครับ แล้วมือมันไปโดนใส่   ไม่ว่าองคชาตจะแข็งตัวหรืออ่อนตัว มันจะมีเส้นๆนึงตรงหนังหุ้มองคชาตเป็นแนวขวางยาวสักประมาณ 3เซน มันจะแข็งๆเหมือนมีเส้นลวดเข้าไปอยู่ตรงนั้นเลยมันไม่นิ่มๆเหมือนเส้นเลือดอื่นๆบริเวณนั้น ไม่เจ็บ ไม่บวม ไม่อักเสบอะไรเลยนะ ใครเคยเป็นบ้างไหมครับ จะอันตรายไหมเนี่ย องคชาต
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่