ช่วยด้วยค่ะแมวที่เราเลี้ยงจากตอนแรกไม่ทำร้ายเราตอนนี้กัดเราตลอด!!

กระทู้คำถาม
คือเรื่องน้องแมวที่เราเลี้ยงมี3ตัวผู้1เมีย2แต่แมวตัวเมียไม่ทำร้ายเราเลยนะคะมีแต่คัวผู้ที่อายุ4เดือนตอนแรกๆน้องก็เล่นกับเรานะคะไม่เคยทำร้ายเราสักครั้งแต่จู่ๆน้องมาทำร้ายเราตอนครบ4เดือนค่ะ!น้องกัดเราคนเดียวกัดที่จาและแขนเราแค่เดินเฉยๆน้องก็โดนเข้ากัดใส่บ้างครั้งเราร้องๆอยู่นางจะมาดมและงับเราสักพักนางก็กัดและทำท่าดึงแขนเราไปค่ะเราอยากรู้มากว่าทำไมน้องทำแบบนี้น้องเครียดหรือน้องเป็นอะไรหรือเปล่าใครรู้ช่วยบอกด้วยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่