ถามเกี่ยวกับNFT .ครับ

****รบผู้รูมาตอบให้หน่อยนะครับ ขอบคุณมากๆเลยครับ)
1.เขาใช้ภาพวาดหรือภาพดิจิทัลครับลงขายในnft ( เพราะส่วนมากที่เห็นมีแต่ผลงานขั้นเทพทั้งนั้นเลยดูไม่เหมือนภาพวาดเลยส่วนมากจะออกทาง3Dมากกว่า)
((จากที่เคยวาดภาพสีน้ำมัน ต้องมาฝึกวาดในไอแพดไหมครับ)) หรือวาดภาพจริงแล้วไปแต่งแอพปรับสีได้งี้หรอ
2.สมมุติถ้าลงขายแล้วมีคนซื้อ เราต้องมีภาพของจริงให้เขาด้วยไหมครับ (สมมุติถ้าเราจะวาดแค่สมุดเล็กๆเป็นเหมือนภาพร่างต้นฉบับแล้วถ่ายรูปลงขายงี้ จะได้ไม่ต้องเสียเวลาวาดภาพใหญ่
3.ผมงงว่า เราใช้ตัวไหนที่จะลงขาย opensea ระหว่าง binann กับ tus walllet
หรือ binann กับ metamsrk ครับ 
,*กำลังศึกษาอยู่ครับ แต่งงๆนิดหน่อย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่