สั่งหนูแฮมเตอร์ตัวเมียแต่ได้ตัวผู้

สั่งหนูแฮมเตอร์ตัวเมียแต่ได้ตัวผู้ทำไงดีค่ะ
เลี้ยงน้องมาจะ3เดือนแล้วเพิ่งรู้ว่าน้องเป็นตัวผู้ทำไงดีค่ะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ทำไงไม่ได้ ก็เลี้ยงต่อไปครับ
จริงๆ การดูเพศน้อง บางครั้งมันก็ดูยาก ทำให้ดูผิดไปบ้าง
แต่เลี้ยงมา 3 เดือนแล้ว มันเกินคำว่าผูกพันธ์ไปแล้ว ก็ควรจะเลี้ยงต่อ เลี้ยงด้วยความรัก ไม่ต้องไปสนเพศหรอกครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่