มีใครเคยเป็นเหมือนกันบ้างครับ มาแชร์กันหน่อย

สวัสดีครับ ที่ตั้งกระทู้นี้ขึ้นมาเพราะ จขกท. มีอาการคล้ายโรคกรดไหลย้อน+โรคกระเพาะครับ มันมีการปวดแน่นบริเวณลิ้นปี่ มีอาการอาเจียนออกมาเป็นลมบ้าง รู้สึกเหมือนมีก้อนอะไรติดคอ ตอนนี้รู้สึกทรมานมากครับ มันเครียดไปหมดเลย เราทานอาหารได้น้อยด้วย 3-4 คำก็กินต่อไม่ได้ รู้สึกพะอืดพะอม อยากจะไปตรวจให้รู้แล้วรู้รอดไปเลยก็ไม่ได้ เพราะ จขกท.อายุแค่ 15 ฐานะครอบครัวก็อยู่ระดับปานกลาง แล้วตอนนี้มีโควิดด้วยเลยทำให้ครอบครัวมีรายได้น้อย ตอนนี้เป็นมาได้ 4-5 วันแล้วครับ อยากทราบว่าผมสามารถเฝ้าดูอาการได้อีกกี่วันเหรอครับ ผมอยากแน่ใจก่อนว่าอาการที่ผมเป็นมันอันตรายจริงๆ ก่อนไปหาหมอครับ 
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่