สอบถามเกี่ยวกับวิธีปรับความมนของ effect stroke ครับ ไม่ใช่ stroke ตอนสร้าง object นะครับ โปรแกรม photoshop ครับ

พอดีผมหาตรงปรับความมนของขอบเส้น stroke ไม่เจอครับ เจอแต่ปรับความมนของเส้น stroke object เวลาใช้ effect >> stroke แล้วเป็นเหลี่ยม ผมจะปรับเป็น มนๆ ต้องปรับที่ไหนครับ PSD นะครับ งมหานานมากจะทำตัวหนังสือ text เป็นเหลี่ยมๆไม่สวยเลย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่