สอบถามการขายรถมือสองเองค่ะ

1. หลักฐานซื้อขายนี้ เวลาเราแลกกับคนซื้อ
เอกสารสัญญา / สำเนา ปชช / สำเนาทะเบียนใช่ป่าวค่ะ ต้องขอเอกสารอื่นเพิ่มไหม

2. เอกสารชุดโอนลอย
แบบคำขอโอนและรับโอน / ใบมอบอำนาจ / สำเนาทะเบียนบ้านและ บัตร ปชช  อย่างละ 1 แผ่น ใช่ไหมคะ

3. ถ้าเกิดเป็นลูกค้าคนละจังหวัด โอนข้ามจังหวัด ต้องมีเอกสารอะไรเพิ่มไหมคะ

แสดงความคิดเห็น