จีบคนที่เเอบชอบ

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะทุกคนเราชอบรุ่นพี่คนนึงอยู่เเต่ตอนนี้พี่เขาจบไปเเล้วอยู่ปี1ค่ะส่วนเราอยู่ม.5  เราไปเเฮปวันเกิดพี่เขาค่ะทักส่วนตัวไปเเล้วพี่เขาก็ตอบ  เเต่เราไม่ได้คุยต่อ  จากนั้นเราก็นู้สึกว่าพี่เขามาดูสตอรี่เราทุกวันเลยค่ะจากปกติที่เขาไม่ค่อยเล่นไอจี เราลงรูปเขาก็มาไลค์เมื่อก่อนเขาไม่เคยเข้ามาไลค์เลยค่ะ  เราเเอบไปดูดวงมาค่ะเขาบอกว่า มีโอกาศจะได้คุยกับพี่เขาเราเลยอยากจะถามทุกคนว่าเราจะเริ่มทักเขายังไงดีเพราะเราเป็นคนเข้หาวครไม่เป็น เเล้วเหมือนว่าพี่เขาก็จะเป็นคนที่เข้าหาใครไม่เป็นเหมือนกันเขาดูเป็นคนเงียบๆค่ะเราจะทัก้จายังไงดีคะเราไม่ค่อยกล้าด้วย555
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่