ขอสอบถาม กรณี ต่อวีซ่าท่องเที่ยวอเมริกา แล้ว ขึ้น status ว่า Refused

กระทู้คำถาม
เรายื่นต่อวีซ่า ท่องเที่ยวทางไปรษณีย์  พร้อมสามี กรอกข้อมูล เดียวกันทุกอย่าง วันนี้เช็ค ทางเว็บไซต์ ของสามีขึ้นว่า Issued ของเรา ขึ้นว่า Refused คำถามเราคือ
1. แบบนี้หมายถึงเราถูปกฏิเสทวีซ่า เลยหรือไม่คะ
2. เรายัง ไม่ได้เล่มคืน อ่านจากหลายกระทู้ คือถูกเรียกไปสัมภาษณ์ แบบนี้เราต้อง ทำขั้นตอนอย่างไรในระบบ ค่ะ
ต้อง ชำระค่าวีซ่าใหม่มั้ยคะ
3. คนที่เจอเคส ไปสัมภาษณ์ ที่สถานฑูต เป็นอย่างไรบ้างคะ ได้วีซ่า หรือ ถูกปฏิเสท ค่ะ

มีคำแนะนำ อะไร เพิ่มเติมมั้ยคะ
ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่