ขอวิธีง้อแฟนเก่าหน่อยได้ไหมคะ คือพึ่งเลิกกันเลยเราอยากได้เขากลับมาจริงๆ

คือเขาเคยบอกเลิกเรารอบก่อนค่ะ แล้วเราก็สามารถทำให้เขากลับมาได้ เราถามเขาว่าเป็นเพราะสงสารเราหรือเปล่า เขาบอกว่าเขาอยากกลับมาจริงๆค่ะ เราก็พยายามเปลี่ยนแปลงตัวเองเปลี่ยนนิสัยเดิมๆ เขาก็บอกรักเรามาตลอด นัดกันว่าตะไปเดทกันเรียบร้อยแล้ว นัดวันกินย่างเนยกันเรียบร้อยแล้ว เราก็ถามว่าสัญญานะรอบนี้เราจะไปด้วยกันจริงๆเขาก็สัญญาและอยากไปกับเราจริงๆ จนผ่านมาสักอาทิตย์จู่ๆเขาก็บอกเลิกเราเขาบอกไม่อยากมีแฟนหรือคนคุยแล้ว เขาอยากอยู่คนเดียว เขาบอกเขาไม่ได้รักเราแล้ว เรางงมากๆเลยค่ะ เราก็ง้อเขาเท่าที่สุดที่จะทำได้ เราอยากให้เขากลับมามากๆ พอวันต่อมาเราก็โทรไปหาเขาเราก็พูดพยายามทำให้เขากลับมา เขาก็ตอบ ไม่ ไม่ ไม่ อย่างเดียวเลยค่ะ เราว่ามันเป็นไปไม่ได้ที่เค้าไม่ได้รักเราแล้ว มันจะเกิดได้อย่างไง เรามั่นใจว่าเขาไม่มีคนอื่นแน่นอนค่ะ เรายื้อเขสไปเรื่อยๆจนเขาบอกว่าเขาขอเวลา3วันเขาจะกลับมาให้คำตอบ เรากลัวคำตอบมากเลย แต่เราไม่อยากเสียเขาไปมากๆ เขาเป็นคนดีคนนึงที่เราอยากรักษาเขาไว้ เราควรใช้ท่าไม้ตายง้อผู้ชายใจแข็งแบบเขายังไงดีคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่