lenovo z6 เล่น genshin impact ได้มั้ย?

กระทู้คำถาม
เราอยากถามคนที่กำลังใช้โทรศัพท์รุ่นนี้อยู่น่ะค่ะว่าเล่นเกมหนักๆมั้ย ถ้าเล่นเกนชินแล้วจะกระตุกรึเปล่า ไม่ต้องถึงขนาดว่าภาพลื่นแต่แค่ปรับกราฟฟิคต่ำสุดแล้วเกมไม่เด้งออกก็พอแล้วค่ะ ตอนนี้ที่เราไปหาดูข้อมูลมาราคามันอยู่ที่ประมาณ 6000 บาทใช่มั้ยคะ ข้อมูลตรงไหนไม่ถูกต้องสามารถแจ้งเราได้นะคะ ขอบคุณค่ะㅠㅠ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น