แฟนขอมีอะไรด้วย แต่เรายังไม่พร้อม

คบกับแฟนมา1ปีแล้วค่ะ แพลนแต่งงานแล้วแต่เลื่อนเพราะโควิด
ไม่เคยมีอะไรกันมาก่อน เราอยากรอหลังแต่งงาน
นานๆได้เจอกันเพราะอยู่คนละจังหวัด
ล่าสุดแฟนขอมีอะไรด้วยบอกว่า เราควรจะมีนะ จะได้รู้ว่ามันจะโอเคมั้ย
เข้ากันได้มั้ย แต่ตัวเราเองไม่พร้อมค่ะ 
เราเข้าใจอารมณ์ผู้ชายนะคะ เราควรทำยังไงดี
เราเก็บคำพูดแฟนมาคิดแล้วก็สับสนไปหมด

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่