แฟนนอกใจครั้งแรก ควรให้อภัยมั้ย?

เราจับได้ว่าแฟนแอบคุยกับเพื่อนร่วมงาน แอบไปรับไปส่ง พอเราจับได้ก็มาสารถาพว่า เคยคุยก่อนหน้านี้ที่เราทะเลาะกันมาแล้ว 2-3 คน เราควรจะทำยังไงดี เรากับแฟนคบกันมา 10 ปี ผ่านทุกข์ผ่านสุขด้วยกันมา เรากับแฟนอยู่ด้วยกันแล้ว เค้าเคยบอกว่าเป็นอารมณ์ชั่ววูบตอนที่ทะเลาะกันเลยหาคนคุย เรายังรักเขาอยู่ เราควรจะให้โอกาสมั้ยคะ?

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่