🐏 PAF2021 ทายผลสัปดาห์ที่ 9 สรุปผลสัปดาห์ที่ 8 ครับ 🐏

กระทู้สนทนา
ทายผลสัปดาห์ที่ 9 ดังนี้ครับ

Minnesota @ Baltimore
Cleveland @ Cincinnati
Green Bay @ Kansas City
Tennessee @ L.A.Rams

Minnesota Vikings @ Baltimore Ravens ; จันทร์ที่ 8 พฤศจิกายน เวลา 01.00 น.
Cleveland Browns @ Cincinnati Bengals ; จันทร์ที่ 8 พฤศจิกายน เวลา 01.00 น.
Green Bay Packers @ Kansas City Chiefs ; จันทร์ที่ 8 พฤศจิกายน เวลา 04.25 น.
Tennessee Titans @ Los Angeles Rams ; จันทร์ที่ 8 พฤศจิกายน เวลา 08.20 น.

&&&&&&&

สรุปผลสัปดาห์ที่ 8

Philadelphia @ Detroit…………44-6……(+38)
San Francisco @ Chicago…….33-22…..(+11)
New England @ L.A.Chargers..27-24…….(+3)
Tampa Bay @ New Orleans…….27-36………(-9)

สัปดาห์นี้ไม่มีผู้ทายถูกทั้ง 4 คู่ครับ ผู้ที่ทำคะแนนได้สูงที่สุดประจำสัปดาห์ได้แก่คุณ ชายในชุดพี่หมี ทำได้ 18 คะแนนสัปดาห์หน้าถ้าคุณพี่หมีทำได้คะแนนสูงที่สุดอีกก็จะได้รับบัตรกำนัลไปเลยครับ ( Challenge ที่ 2 )

ส่วน Challenge ที่ 1 จะลดไปอีก 1 คะแนน สัปดาห์ที่ 9 ถ้ามีผู้ทำคะแนนได้ถึง 32 คะแนนก็จะได้รับบัตรกำนัลเช่นกัน

คะแนนรวมยังเป็นคุณ Kurt15 นำเป็นจ่าฝูงที่ 119 คะแนน ตามมาด้วยคุณ Schooner ที่ 113 คะแนนครับ

กฎและกติกาการแข่งขัน
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

ขอบคุณคุณ MINOS(สมาชิกหมายเลข 1111616) สำหรับภาพประกอบกระทู้ และช่วยเลือกคู่ที่นำมาทายครับ

แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่