รถยนต์มือสองตอนนี้ควรซื้อยี่ห้อไหน รุ่นอะไร ที่ราคาประมาณ 150,000-200,000 บาท

ลูกสาวเพิ่งเรียนจบค่ะ ได้งานทำแล้ว อยากให้เค้ามีรถใช้ขับไปทำงาน
ที่ทำงานอยู่ใกล้ๆ ไม่เกิน 10 กิโล แต่ไม่อยากให้ขี่รถมอเตอร์ไซด์ไปกลับทุกวันเป็นห่วงค่ะ
ขับรถยนต์น่าจะปลอดภัยกว่า จะซื้อรถมือ 1 ก็จะเป็นภาระซะเปล่าๆ เพราะเพิ่งทำงานเอง
อยากสอบถามทุกคนว่าเราควรซื้อรุ่นไหนดีคะ ที่ราคาไม่ค่อยแพงมาก และปัญหาไม่ค่อยมี
เหมาะกับผู้หญิงขับค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่