ใครเคยเป็นบ้างครับ!! เกือบลืมแฟนเก่าได้แล้วแต่มันจะมีความรู้สึกอยากจะร้องให้ขึ้นมา

ใครเคยเป็นบ้างครับ!! เกือบลืมแฟนเก่าได้แล้วแต่มันจะมีความรู้สึกอยากจะร้องไห้ขึ้นมา🤣🤣

คือผมคบกับแฟนเก่ามา3ปีแล้วครับพึ่งเลิกไปเกือบ2เดือน
ช่วงระยะเวลาหลังจากเลิกกันมาผมก็ใช้ชีวิตติดเที่ยวติดเพื่อนใครชวนไปไหนก็ไปมีความสุขมากๆเลยครับ
แต่วันนี้ผมไปทำธุระที่แม่สอดพอกลับมาบ้านผมก็เปิดคอมดูยูทุปตามปกติแล้วอยู่ดีๆก็มีความรู้สึกหัวใจเร็วแล้วมีภาพแฟนเก่าขึ้นมาในหัว ภาพเก่าๆตอนที่ผมกับแฟนเก่าอยุ่ด้วยกันแล้วมีความสุข แล้วตัวผมก็อยากร้องไห้😂ขึ้นมา มันเป็นความรู้สึกที่มีความสุขหรือความทุกกันแน่ครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่