ขอคำแนะนำท่องเที่ยว น่าน-เชียงใหม่ ด้วยค่ะ

เนื่องจากเรามีแพลนไปเที่ยวภาคเหนือตั้งแต่วันที่27ธันวาคม-1มกราคมค่ะ จากแพลนตอนนี้คือเที่ยวและนอนน่าน2 คืนวันที่ 27-28 ธันวาคมค่ะ จบที่นอนตัวเมืองเชียงใหม่คืนวันที่31 ธันวาคม 1 กลับกรุงเทพค่ะ
แต่ระหว่างจากน่านเข้าเชียงใหม่ เพื่อเดินทางรูทเดียวกันเพื่อนๆมีสถานที่แนะนำมั้ยคะ ว่าควรแวะเที่ยว/นอนที่ใหนเพื่อไม่ให้ย้อนไปย้อนมาคะ(นอนเต็นท์ นอนรร. หรือจะขึ้นดอยได้หมดเลยค่ะ)ไป

ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่