มีคำถามเกี่ยวกับ คณะสหสเวชศาสตร์ เทคนิคการแพทย์ มธ. 65

คำถาม(1)เราเป็นเด็ก64 แล้วหยุดเรียนไป จะไปสมัคเรียนพร้อมเด็ก65 เราสามารถยื่นรอบพอร์ตได้ไหม (2)เราไม่มีผลงานอะไรเด่นๆเลยมีสิทธ์ยื่นพอร์ตได้ไหม (3)จบสายวิทย์เกรดเฉลี่ย3.04 คิดว่าเรียนคณะนี้ไหวไหม (4)ต้องเก่งภาษาอังกฤษไหม (5)รอบแอดมิดชั่นต้องใช้คะแนนอะไรบ้างและใช้เท่าไหร่ (6)ไม่ใช้คะแนนโอเน็ตแล้วจริงไหม (7)คนที่หยุดเรียนไปแบบเราเวลาไปสอบแกทแพทอะไรพวกนี้สามารถใส่ชุดนักเรียนม.ปลายไปสอบได้ไหม (8)โอกาสตกงานของคณะนี้เยอะไหม รบกวนผู้รู้ด้วย อยากเรียนคณะนี้มหาลัยนี้มากแต่ถ้ามีอะไรแนะนำเพิ่มเติมเกี่ยวกับคณะนี้ของมหาลัยอื่นๆก็แนะนำมาได้เลย เครียดสุดๆ ด้วยความที่หยุดเรียนไป เลยไม่ค่อยรู้ข้อมูลข่าวสารเท่าไหร่ 😓🙏🏼
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่