กยศ รอตรวจสอบข้อมูลสถานภาพ นิเราต้องรอนานเท่าไหร่คะ

คือประเด็นอาจารย์เราตามให้ตลอด จนกระทั้งอาจารย์ให้ไปยื่นที่ธนาคารกรุงไทย พนักงานแจ้งว่า ไม่รับเอกสาร204และให้ไปยื่นที่กยศ โทรไปที่กยศแล้ว เค้าแจ้งว่า7วันทำการจนตอนนี้เลยแล้วสถานภาพยังไม่เปลี่ยนเลยค่ะ ทางนี้คือไม่อยากรีเข้าปร1ใหม่ เนื่องจากมันเสียเวลาและงานก็ส่งเยอะมากๆ มีใครพอจะทราบแนวทางไหมคะว่าต้องทำยังไงถึงจะอนุมัจิ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ พูดอะไรไม่เหมาะสมต้องขออภัยด้วยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่