รบกวนช่วยดูดวงให้หน่อยค่ะ ดวงของเรามีโอกาสที่จะได้คนรักใหม่ที่ดีกว่าคนรักเก่าไหมคะ ทั้งนิสัย ฐานะ หน้าที่การงาน

กับคนเก่าที่เลิกไปเพราะเรื่องปัญหาส่วนตัว เรื่องเข้าใจผิดค่ะ คนเก่าชอบระแวงว่าเราไปมีคนอื่นค่ะ เราแค่มีเพื่อนผู้ชายเยอะเฉยๆค่ะ ไม่ได้คิดจะนอกใจเขาค่ะ เขาค่อนข้างงี่เง่าค่ะ เลยไปกันไม่รอด
คนเก่าอายุมากกว่าเราหลายปีค่ะ ฐานะกลางๆ การศึกษาดี หน้าตาดี รูปร่างดี ผิวขาว ตัวสูง ตอนนี้เขากำลังเรียนปริญญาเอกค่ะ กำลังจะได้เป็นด็อกเตอร์ ถามว่าอยากกลับไปไหม อันนี้ยังไม่แน่ใจค่ะ แต่ก็ไม่ได้รักแล้ว แค่ยังไม่ลืม แต่ถ้ามีคนใหม่ที่ดีกว่าเข้ามาเราก็พร้อมเปิดใจค่ะ ไม่ได้ปิดกั้นตัวเอง

เราเกิดวันศุกร์ที่ 22 ธันวาคม พ.ศ.2543/ค.ศ.2000 เวลา 09:39น. เช้า กทม.

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่