How to move on จากตัวเอง

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ พอดีเราเลิกกับแฟนเก่ามานานมากแล้วนานมากๆ แต่เวลาฟังเพลงหรือทำอะไรบางอย่างที่เกี่ยวกับความรัก เราชอบนึกถึงช่วงเวลาที่เรามีเขาตลอดเลยค่ะฟังเพลงรักหรือเพลงเศร้า เราก็รู้สึกคิดถึงช่วงเวลาที่เราอยู่กับเขาตลอดเลยค่ะ แต่เราไม่ได้อยากกลับไปนะ แต่ทำไมถึงวนเวียนกับความรู้สึกแบบนี้อยู่ตลอด จะเข้าปีที่5แล้วค่ะที่เลิกกับเขามา ไม่รู้ว่าต้องทำยังไง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่