มีหนังละครหรืออนิเมะเเละมังงะญี่ปุ่น มีเรื่องไหนที่มีพระเอกเป็นหม่อมเจ้าหรือเป็นหม่อมราชวงศ์หรือราชนิกูลมั้งไหมครับ

พอดีว่าผมหาหนังหรืออนิเมะหรือมังงะเเนวเกี่ยวกับพระเอกมีสถานะเป็นหม่อมเจ้าของประเทศญี่ปุ่นเลยน่ะครับ เเละผมขอเรื่องเกี่ยวกับพระเอกเป็นหม่อมราชวงศ์หรือราชนิกูลในประวัติศาสตร์ญี่ปุ่นหรือพระเอกเป็นหม่อมราชวงศ์ราชนิกูลในยุคสมัยปัจจุบันในประเทศญี่ปุ่นเลยก็ได้น่ะครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่