สอบถามเส้นทางไป-กลับหาดจอมเทียน โดยรถสาธารณะ

คือจองที่พักไว้ในซอยจอมเทียน4ค่ะ อยากทราบว่าถ้าเดินทางโดยรถสาธารณะ เช่นรถมินิบัส รถตู้ โดยจะขึ้นจากลานกินซ่าตรงข้ามฟิวเจอร์รังสิต
เขาจะผ่านจุดที่เราจะลงไหม? และอัตราค่าบริการเท่าไหร่ ?

และขากลับจากหาดจอมเทียน ต้องไปขึ้นรถหรือซื้อตั๋วรถตรงไหนคะ(วิธีการเดินทาง)
ค้นอากู๋ เจอแต่กระทู้เก่าๆ เลยไม่ค่อยมั่นใจว่าหลังโควิคนี่เขาจะอัพเดทไหม

ปล.เป็นทริปแรกค่ะ 
ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่