มีร้านไหนขายโทรศัพท์ IPhone xs max 256gb บ้างคะ กลัวถูกโกง

คือว่าเรากำลังหาร้านขายIPhone xs max 256gb อยู่ค่ะ ตอนแรกอยากได้เครื่องศูนย์แต่รุ่นนี้แอปเปิ้ลเลิกผลิตแล้ว รุ่นที่ศูนย์มีอยู่ราคาก็แพงค่ะเรามีงบไม่พอ เลยจำใจต้องเอามือ2😭 อยากให้แนะนำร้านขายไอโฟนรุ่นนี้ทีค่ะ ขอไม่โกงนะคะเศรฐกิจช่วงนี้หาเงินยากมากค่ะเราต้องลดค่าขนมค่าข้าวเพื่อนซื้อรุ่นนี้เลย😫 ถ้าโดนโกงคงเครียจตายค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่