ใช้ iphone กับ Table android จะดีมั้ยค่ะ หรือ ใช่ iphone กับ ipad ดีกว่า

คือตอนนี้เราใช้ iphone อยู่ค่ะ แต่ว่าจะหาอีกเครื่องแต่อยากได้ใหญ่ๆมาพิมงาน หรือลงสินค้าและ ดูหนังฟังเพลงค่ะ มีใครช้วยแนะนำหน่อยได้มั้ยค่ะ
ว่าใช้ ตัวไหนกับ iphoneดีค่ะ ตอนนี้ใช้ 12 pro Max อยู่ค่ะ และไปดู ipad มาก็สนใจนะคะ ตัว Air4 และ ไปถูกใจ  Tab s7 มาแล้วก็สนใจค่ะ และไปดูคนเค้ารีวิวมา ก็บอกว่าราคา เท่าๆกัน และ สเปคเครื่องพอๆกันค่ะ เลยตัดสินใจไม่ถูก พี่ๆและเพื่อนๆในนี้ช้วยแนะนำหน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่