ตามหาหนังผีเก่าค่ะ

ตอนเด็กเราเคยไปดูหนังในโรงเรื่องนึงนานอยู่ เราจำชื่อเรื่องไม่ได้แต่จำได้คร่าวๆว่ามีฉากที่มีวัดอ่ะค่ะ ตามรูปที่ขึ้นเลยค่ะเราจำเนื้อเรื่องไม่ค่อยได้ค่ะ รู้แค่ว่าฉากที่ผีน่าจะโผล่ดันไม่โผล่ แต่ฉากที่ไม่คิดว่าจะโผล่ดันโผล่มาค่ะ เช่นฉากที่นั่งในรถคุยเรื่องอะไรกันไม่รู้ตอนที่กล้องโฟกัสไปทางคนที่นั่งริมหน้าต่างรถ(หน้าต่างรถเปิดอยู่)จู่ๆก็มีผีโผล่มาค่ะ นี่คือฉากที่เราพอจำได้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่