ปัญหาเรื่องเน็ตรายเดือน

คืออยากสอบถามครับ ผมจะยกเลิกรายเดือนดีแทคเเล้วทางดีแทคให้จ่ายค่าค้างชำระ2เดือนล่าสุดเป็นเงิน600กว่าบาทซึ่งผมค้างแค่เดือนเดียวคือเดือนตอนโทรไปยกเลิก ผมเลยไม่ชำระเพราะเก็บเดือนที่จ่ายแล้วด้วยแบบนี้ไม่โอเค หลังจากเดือนนั้นเบอร์ผมถูกระงับแล้วมา2เดือนมีจดหมายแจ้งค้างชำระมาที่บ้านเป็นเงิน1200กว่าบาทซึ้งผมได้ถามทางดีเเทคเเล้วเขาจะให้จ่ายทั้งหมด1200กว่าบาท ถ้าผมไม่จ่ายแล้วปล่อยไปเรื่อยๆจะมีผลอะไรบ้างเพราะผมเป็นเเค่นักเรียนนักศึกษาอยู่

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่