เปิดบัญชีไว้เก็บเงินที่ใช้แอพได้ ธนาคารไหนดีคะ

เรามีรายได้จากช่องทางอื่นๆมารวมอยู่ในบัญชีเงินเดือนจากงานประจำอ่ะค่ะ
อยากเปิดบัญชีเพิ่มสักบัญชี ไว้แยกเงินจากรายได้หลายๆช่องทางมาไว้ในบัญชีเดียว

ง่ายๆก็คือเปิดบัญชีไหนดีคะ ที่แนะนำสำหรับเก็บเงิน + ใช้ Mobile banking ได้ + โอนเข้าโอนออก/ถอนได้บลาๆ + ไม่เอาบัตร
หรือว่าก็เปิดๆไปเหอะดีคะ5555555555
ที่เราอยากได้คำแนะนำคือ ธนาคารนี้ๆๆๆมีดอกเบี้ยเงินฝากให้มากกว่าอะไรประมาณนี้อ่ะค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่