เคยคิดว่าตัวเองไม่ตรงปกกันมั้ยคะ

คือว่าทุกคนเคยถ่ายรูปเเล้วใช้เเอพกันบ้างมั้ยคะ ปกติเเล้วเราเป็นคนที่มีรอยสิวเยอะถ่ายรูปก็ไม่มั่นใจ ก็อาจจะใช้เเอพลบนิดๆหน่อยๆค่ะ ยังไม่เคยโดนทักนะคะว่าตัวจริงกับในรูปไม่เหมือนกัน เเต่ไม่มั่นใจเวลาลงรูปตลอด จะพยายามถามเพื่อนตลอดเลยว่ามันดูเรียลมั้ย เพื่อนก็จะตอบว่าเรียลอยู่ตลอดค่ะ เเต่ตัวเองก็ไม่ค่อยมั่นใจกับหน้าตาเลยค่ะ อยากทราบด้วยค่ะถ้าเราใช้เเอพเเต่งรูปเพื่อความสบายใจมันผิดมั้ยคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่