บางวันเกลียด บางวันกลับมาถึงบ้านแล้วคิดถึงเค้า มันคืออะไรคะ

เรามีรุ่นพี่ที่ร่วมงานกันค่ะ ตำแหน่งเค้าใหญ่กว่าเราเยอะ แล้วเค้านิสัยเหมือนเจ้าขู้คุยเยอะ บางทีเหมือนขี้อวดค่ะ แอบปากเสียให้เราด่าและหงุดหงิดบ่อยครั้ง หลายครั้งที่ด่าเค้าเพราะความปากผญ.ของเค้า(เค้าเป็นผช.นะคะ) แต่บางวันก็คุยกันแล้วมีความสุขมาก บางทีคุยสบตามากๆเราก็ไม่กล้าเหมือนเขิน และหลายครั้งที่เหมือนเค้าแอบหยอดเบาๆแล้วเค้าก็แอบยิ้ม บางทีมันทำให้เราหวั่นไหว แต่บางวันเราก็เกลียดเค้าเห็นแล้วหงุดหงิด มันคืออะไรหรอคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่