ถ้าเสริมจมูกเย็บอินเตอร์โดมแล้ว จำเป็นต้องรองปลายอยู่ไหม

ทุกคนคือเรากำลังจะไปเสริมจมูก คือโปรของเรามันมีการเย็บอินเตอร์โดมฟรี จมูกเราคือแหมบ ไม่มีสันเลยเนื้อก็น้อย การเย็บอินเตอร์โดมมันคือการเย็บที่ทำให้จมูกเชิดขึ้นสวยขึ้น แล้วรองปลายเนื้อเยื้อเทียมเราจำเป็นต้องใส่มั้ยคะ พอดีเราไปดูๆมา มีแต่คนชอบติดเชื้อ 3-6 เดือนไป เนื้อเยื้อเทียมจะสลายไป จมูกเราจะงุ้มรึป่าว🥺🥺🥺 ใครรู้ช่วยตอบเราหน่อยนะคะ เรากังวลจริงๆก่อนไปทำ 😭😭😭

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่