เหล่าในบรรดายอดนักรบวีรบุรุษญี่ปุ่นในยุคประวัติศาสตร์ ใครมีฐานะเป็นขุนนางในราชสำนักของจักรพรรดิญี่ปุ่นในสมัยโบราณครับ

มีทั้งบุคคลในประวัติศาสตร์ญี่ปุ่นกับตัวละครสมมติในประวัติศาสตร์ญี่ปุ่น คนไหนบ้างครับที่มีสถานะเป็น"คันจิน" (官人) = ขุนนางและข้าราชการชั้นต่างๆในราชสำนักขององค์จักรพรรดิญี่ปุ่นเลยน่ะครับ
* จำเป็นต้องตอบ
1. เหล่าในบรรดายอดนักรบวีรบุรุษญี่ปุ่นในยุคประวัติศาสตร์(ทั้งบุคคลในประวัติศาสตร์จริงกับตัวละครสมมุติ)ใครมีฐานะเป็นขุนนางในวังหลวงขององค์จักรพรรดิญี่ปุ่นครับ *
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่