อวัยวะเพศกระแทกขอบอย่างแรง จะเป็นไรมั้ย

ตามหัวข้อเลยครับ ต้องบอกก่อนว่าจขกท.เป็นผู้หญิงนะครับ (แต่ติดใช้ศัพท์การเรียกตัวเองเหมือนผู้ชาย)  เหตุเกิดขึ้นจากเช้าของวันที่ผมเขียนกระทู้นี้ ผมจะต้องแต่งตัวไปโรงเรียนแต่ผมตื่นก่อนเวลาไปอยู่2-3ชั่วโมงเลยทำให้มีเวลาเตรียมตัวเยอะผมก็กะจะนั่งเล่นโทรศัพท์ที่พื้นแล้วตรงที่ผมนั่งข้างหลังมันเป็นกระป๋องถังขยะสูงประมาณหน้าแข้งผมรู้ว่ามันอยู่ข้างหลังแต่ไม่คิดว่ามันจะอยู่ตรงกับองศาการหย่อนตูดลงไปนั่งแล้วคือผมก็ทิ้งตัวแรงมากลงไปกะว่ามันจะโดนพื้นแต่มันดันไปกระแทกขอบถังขยะแล้วไม่รู้อีท่าไหนมันดันโดนจิ๊มิ๊โกะเข้าเต็มๆเลย คือจุกๆแสบๆไปประมาณ3-4นาทีก็หายพอหายผมก็คิดว่าหายแล้วหายเลย ผมก็เลยแต่งตัวไปโรงเรียนเพื่อปฐมนิเทศ แล้วผมก็ลืมเหตุการเมื่อเช้าแบบสนิทกลับมาบ้านแล้วไปเข้าห้องน้ำเพื่อปัสสาวะแต่พอนั่นมันดันแสบแบบแสบมากเหมือนตอนเราครั้งแรงกับจักรยานในตอนเด็ก(ก็เพราะขาไม่ถึงก็เลยตกมากระแทกกับเหล็กข้างหน้าเยื้อพรมจรรย์ขาดเลือดออก) แต่มันไม่มีเลือดเราก็เลยเปิดไฟมือถือส่องดูตรงช่องคลอดบวมๆแล้วก็รูปัสสาวะของจิ๊มิโกะมันมีจุดสีดำๆด้วยผมไม่รู้ว่ามันห่อเลือดรึป่าวเพราะมองไม่ชัดอ่าขาไม่ได้มากเพราะมันเจ็บมากโดนมือก็แสบโดนน้ำก็แสบแต่ถ้าปล่อยเฉยแบบเดินไปมาก็ไม่รู้สึกอะไร  คือผมควรทำยังไงดีครับมันจะติดเชื้อรึป่าวมันจะกลายเป็นโรคติดต่อในอนาคตรึป่าวแล้วมันจะแสบแบบนี่ไปอีกนานมั้ยแล้วมันจะบวมแบบนี้ตลอดไปรึป่าวครับผมกลัวมาก แต่ไม่กล้าไปหาหมอ😟
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่