Ragnarok หาเงินได้จริงหรอ .... ?

Ragnarok หาเงินได้ยินหรอ ....?? ใครรู้หรือเล่นอยู่ขอความคิดเห็นสำหรับกระทู้นี้หน่อยนะครับ แล้วจะต้องโหลด Ragnarok ไหนครับผมเข้าไปว่าจะโหลดเกมส์ Ragnarok พอไปๆ มาๆ เห็นมันมีหน้าตา 2 เว็บเป็นเกมส์เดียวกันรึป่าวก็ไม่รู้ แล้วอีกอย่างก็ไม่รู้ว่าเว็บไหนหาเงินได้จริง หรือเว็บไหนหาเงินได้จริงบ้าง ขอข้อความแสดงความคิดเห็นให้หายข้องใจหน่อยครับ ขอคนที่รู้นะครับ 
เพี้ยนขอบคุณเพี้ยนขอบคุณเพี้ยนขอบคุณ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่