ดอกไม้ป่า จ.อุบลราชธานี (เน้นรูปทุ่งดอกไม้ป่าช่วงกลางเดือน ธันวาคม)

สวัสดีค่ะ พอดีนึกได้ว่ามีภาพทุ่งดอกไม้ป่าและดอกไม้ป่า เลยจะขอนำมาแบ่งปันให้เพื่อนๆ ได้ชมกันค่ะ
เป็นทริปของเดือนธันวาคม ปีที่ผ่านมา (ปีนี้ยังไม่ได้ไปเที่ยวที่ไหนเลย  >.<)
เช้าแรกที่เราไปถึง จ.อุบลราชธานี เราแวะไปยังผาชะนะไดก่อน
อากาศดีมาก เย็นสดชื่น เริ่มต้นความสดใสด้วยดอกรักใหญ่ สีแดงสด 
ยอมรับว่าตื่นตาตื่นใจ เพราะเพิ่งเคยเห็น >.<  
**จริงๆแล้วไม่ควรเอามือไปจับ เพราะยางเค้าอันตรายนะคะ***
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่