สอบถามเกี่ยวกับรวมกลุ่ม Serenade กรณีเจ้าของมีเบอร์ AIS เบอร์นึงเป็น Serenade อยู่แล้ว

กระทู้คำถาม
สวัสดีครับ รบกวนสอบถามครับ

ถ้าผมมีเบอร์ AIS 2 เบอร์ และ AIS fibre อีก 2 เบอร์ ตามรูปครับ

จากรูป เบอร์ AIS 1 ผมเป็น serenade emerald อยู่แล้ว

ถ้าผมรวมกลุ่ม โดยใช้เบอร์ AIS 2 + fibre 1 + fibre 2 ตามรูป
ระบบแจ้งว่า เบอร์ AIS 2 จะได้เป็น serenade Gold เลยมีคำถาม 4 ข้อครับ

1. หลังจากรวมเบอร์แล้ว เบอร์ AIS 2 จะเป็น Gold ส่วนเบอร์ AIS 1 (ที่ไม่ได้รวมกลุ่ม) จะยังคงเป็น emerald อยู่ ถูกต้องไหมครับ

2. พอผมมีเบอร์โทรศัพท์ ais เป็น serenade ทั้งสองเบอร์ เวลารับสิทธิพิเศษ เช่นแลกเครื่องดื่มฟรีที่สนามบิน หรือซื้อตั๋วหนังราคาพิเศษของ serenade
ผมสามารถใช้สิทธิ์ได้จากทั้งสองเบอร์ แยกสิทธิ์กัน หรือ รวมเป็นสิทธิ์เดียวแลกได้เบอร์เดียวตามเลขบัตรประชาชนครับ

3. สิทธิ์การรวมกลุ่ม มีอายุการใช้งานนานเท่าไหร่ครับ

4. ต้องรวมกลุ่มกันนานเท่าไหร่ ถึงสามารถเปลี่ยนแปลงกลุ่มใหม่ได้ครับ

ขอบคุณมากครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่