คิดยังไงกับคนในครอบครัวที่แช่งให้ลูกตายทุกวัน

กระทู้คำถาม
พ่อกับแม่เราไม่ถูกกันและได้เลิกลากันไป ฝั่งฝ่ายชายก็ชอบเหยียดทางฝ่ายด้านยายเราแม่เรา ว่าพวกลาวอย่างงั้นอย่างนี้ ก็แต่อยู่ภาคอีสาน คือเค้าชอบด่าว่าพวกไม่มีภาระอะไร แต่เราคิดว่า ภาคะของเราคือตั่งใจเรียนกับหาเงินส่งตัวเองเรียนมันดีที่สุด แต่เค้ากลับสาปแช่งให้เราตายเกือบทุกวัน มันจะสมพรปากบุพการีมั้ยคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่