ขอคำแนะนำสำหรับสาวไม่มีหน้าอกหน่อยค่ะ

เราอายุ 24 แล้ว แต่แทบไม่มีหน้าอกเลยค่ะ ทุกวันนี้ใส่เสื้อนูนได้เพราะเสื้อในล้วนๆ แม้แต่ใส่คัพA ยังมีพื้นที่เหลือเฟือ จนแม่เคยถามว่าไม่ต้องใส่เลยดีมั้ย ใส่แต่เสื้อกล้ามพอ เหมือนตอนเป็นเด็ก คือเท่าที่อ่านมาจากเว็บต่างๆ เค้าบอกว่าส่วนนึ่งเกิดจากกรรมพันธุ์ แต่บ้านเราแม่ ยาย มีกันตูมๆทั้งนั้น และเราก็เป็นคนชอบกินไก่ทอด น่องไก่ ปีกไก่ ซึ่งสิ่งเหล่านี้ก็เหมือนกระตุ้นให้มีทั้งนั้น แต่กลับแทบไม่มีเลย

มีใครพอช่วยแนะนำวิธีเพิ่มหน้าอกโดยไม่ต้องศัลยกรรมหน่อยได้มั้ยคะ หรือข้อควรระวังอะไรที่อาจส่งผลต่อการโตขึ้น
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่