ตามหาเพลง สากล ประมาณปี 2000-2005

สวัสดีครับผมมาตามหาเพลงเพลงนึง น่าจะhiphop หรือ R&B ผมฟังช่วงประมาณเด็กๆ ราวๆปีที่บอกไป 
สมัยนั้น youtube ยังไม่รู้จัก smartphone ยังไม่มี ยุค 3010 nokia เลย จำเนื้อเพลงได้ท่อนเดียวประมาณนี้
▶️▶️▶️Yeah yeah สปีดิ้ง Yeah สปีดิ้ง cant stop you know. na. know Yeah yeah สปีดิ้ง Yeah สปีดิ้ง ◀️◀️◀️จำได้แค่นี้จริงๆ
แต่ต้นเพลงจะมีดนตรีคล้ายๆ เสียงแตร  หรือเสียงหว่อตำรวจ นี้ละครับถ้าจำไม่ผิด มันจะอยู่ในพวกแผ่นCDเพลง Vampire Mp3
น่าจะปีใกล้ๆเพลง dead and gone 
ถ้าท่านใดทราบรบกวนช่วยหน่อยครับผมหามาหลายปีแล้ว ย้อนฟังเพลงฮิต ยุค 2000-2007 ก็ไม่เจอ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่