ขอสอบถามเส้นทาง รถประจำทาง ถนนคุ้มเกล้า หน่อยค่ะ

ขอรวบกวนหน่อยนะคะ
พอดีได้ที่เปลี่ยนที่ทำงานใหม่ อยู่ที่ ถนนคุ้มเกล้า ซอย 11 ค่ะ
มีแพลนว่าจะย้ายไปอยู่แถวเคหะร่มเกล้าค่ะ เพื่อเดินทางสะดวกขึ้น
อยากทราบว่า ถ้าเดินทางจาก ตลาดมีนบุรี หรือ เคหะร่มเกล้า จะพอมีรถตู้ หรือรถสองแถวผ่านบ้างไหมคะ
ต้องใช้เวลาเดินทางนานแค่ไหน รถที่ผ่านมีเยอะไหม (หมายถึง รถออกชั่วโมงละกี่คันน่ะค่ะ)
และหมดกี่โมงเหรอคะ
รบกวนผู้รู้ หรือคนในพื้นที่ช่วยให้ข้อมูลหน่อยนะคะ ไม่ทราบจริงๆค่ะ ขอบพระคุณมากๆค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่