คืนพุธ มุดผ้าห่ม ผมตามหาตอนที่มีกองรายการล่าท้าผี แล้วไปเจอเสียงปริศนาใครได้ยินคือตาย

กระทู้คำถาม
เท่าที่จำได้มันเป็นตอนที่เล่ามานานแล้วครับ กองรายการล่าท้าผีไปถ่ายทำสถานที่ ที่หนึ่งแล้วคนคุมเสียงได้ยินเสียงที่คนปกติไม่ได้ยิน 2 รอบ แล้วเขาก็บอกไม่อยากเข้าไปรอบแรกไม่เท่าไหร่แต่รอบ 2 ทิ้งของทุกอย่างแล้ววิ่งหนีออกไปเลย  เสียงที่พี่ต้นกล้าเล่าจะเป็นแบบ วือออออ แล้วพอกลับมาเช็ค tape แล้วสโลเสียงลงมันคือ อย่าเข้าไป เสียงรอบ 2 คือ พวกต้องตายทุกคนแล้วคนที่เช็ค tape ก็ตายตรงหน้าจอ พอมีท่านไหนที่พอรู้ไหมครับว่ามันคือตอนอะไร
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่