Truemove h : รบกวนเปิด VoLTE ให้หน่อยครับ กด *440*1# หลายครั้งแล้วยังไม่ได้ ติดต่อคอลเซนเตอร์แล้วยังเงียบ

กระทู้คำถาม
Truemove h : รบกวนเปิด VoLTE ให้หน่อยครับ กด *440*1# หลายครั้งแล้วยังไม่ได้ ติดต่อคอลเซนเตอร์แล้วยังเงียบ
ผมเปิดเบอร์ใหม่

ปล. เพิ่งรู้ว่า VoLTE ต้องออกเสียงว่า "โวล-เต้" ผมออกเสียง "วี-โอ-แอล-ที-อี" cc.บอกว่าไม่มีฟังค์ชั่นนี้ เลยบอกว่า การโทรผ่านโครงข่าย 4g cc. จึงรู้เรื่อง แลับอกว่า "โวลเต้"

ส่งเบอร์หลังไมค์แล้วนะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่