ต่อวีอเมริกาทางไปรษณีย์

กระทู้คำถาม
ผมและครอบครัวได้ดำเนินการการต่อวีซ่า ท่องเที่ยว อเมริกาทางไปรษณีย์ ยื่นต่อแบบผมเป็นตัวหลักเพิ่มรายชื่อภรรยาและลูกสาว ทำตามขั้นตอนพอตรวจสอบสถานะล่าสุด visa status พบว่าตัวผมมีสถานะ เป็น issued  ส่วนภรรยา และลูกสาวขึ้นเป็น refused ลูกสาวมีอีเมล์จากสถานฑูตให้ไปพิมพ์ลายนิ้วมือเพิ่มเติม ส่วนภรรยาไม่มีอีเมล์หรือโทรศัพท์มาให้ไปยื่นเอกสารเพิ่มเติมหรือทำอะไรเลย ตัวผมเป็นข้าราชการ ภรรยาพนักงานสายการบินภาคพื้น ลูกสาวกำลังเรียนมหาลัย ขอคำแนะนำเพื่อนสมาชิกต้องทำอย่างไรครับ หรือใครมีประสบการณ์แบบนี้ขอคำแนะนำเ้วยครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่