ใครเคยมีประสบการณ์แมวหายบ้างคะขอคำปรึกษาหน่อยค่ะ

ทุกคนคะขออนุญาตปรึกษาหน่อยนะคะ คือแมวเรามันชอบวิ่งไปในป่าน่ะค่ะ เผลอไม่ได้เลยแอบออกไปแล้วตอนนี้น้องหายไปจะ6วันแล้ว เป็นไปได้ไหมคะว่าน้องจะตกใจแล้วขึ้นไปอยู่บนต้นไม้ แล้วถ้าน้องอยู่จริง น้องจะกลับบ้านมาเองได้ไหม  เราไม่คิดว่าน้องจะตายนะคะ เพราะเราดูดวงมา10กว่าคนเลย ทุกคนดูให้เราว่าน้องยังอยู่เราเลยเชื่อแบบนั้น 
ปล.เราขอคำปรึกษาจริงๆนะคะ อย่าตาอว่าเราเลยค่ะเรารู้สึกผิดจริงๆที่เผลอให้น้องหายไปแบบนั้น😢😢
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่